Labarai

 • Menene fa'idodin amfani da mai horar da kai?

  Menene fa'idodin amfani da mai horar da kai?

  Kuna ƙoƙarin cimma burin ku na motsa jiki, to tabbas kuna mamakin yadda zaku iya ɗaukar horonku zuwa mataki na gaba.Duk da yake akwai hanyoyi da yawa da za ku iya bi don inganta ayyukan motsa jiki - kamar ingantaccen abinci ko haɗa sabon motsa jiki ...
  Kara karantawa
 • Ɗaga Nauyi Don Ƙarfafawa

  Ɗaga Nauyi Don Ƙarfafawa

  Za a iya bin iyayen ɗagawa a baya zuwa farkon tarihin da aka yi rikodin inda za a iya samun sha'awar ɗan adam tare da ainihin iyawa a tsakanin tsoffin ƙira.A cikin tsoffin dangi da yawa, za su sami babban dutse da za su yi ƙoƙarin ɗagawa, kuma na farko ...
  Kara karantawa
 • Dumi Motsin Kettlebell na Minti 10 don Tayar da tsoka da haɗin gwiwa

  Dumi Motsin Kettlebell na Minti 10 don Tayar da tsoka da haɗin gwiwa

  Dumama tsokoki kafin motsa jiki yana inganta motsi kuma yana hana rauni.Kirkirar Hoto: PeopleImages/iStock/GettyImages Kun ji shi sau miliyan a baya: Dumi-dumi shine mafi mahimmancin ɓangaren motsa jiki.Kuma abin takaici, yana da typica ...
  Kara karantawa